JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA

TANGAZO LA MNADA

Wananchi wote mnatangaziwa kwamba Serikali itauza kwa njia ya Mnada wa hadhara
wa Magari, Mitambo, Mashine na Vifaa mbalimbali chakavu katika ofisi za Baraza la
Mitihani la Tanzania Mikocheni Dar es Salaam kama inavyoonesha hapa chini;

Tarehe Kituo Aina ya Mali zitakazouzwa
06/09/2025 | Bamaga Magari

06/09/2025 | Bamaga Pikipiki

06/09/2025 | Bamaga Samani za ofisi

06/09/2025 | Bamaga Vifaa vya tehama

MASHARTI YA MNADA

1. Mali zitauzwa kama zilivyo na mahali zilipo.

2. Malipo kwa ajili ya vifaa chakavu yatakuwa ni asilimia mia moja (100%) Aidha
kwa vyombo vya moto mnunuzi atatakiwa kulipa papohapo amana (deposit)
ya asilimia ishirini na tano (25%) ya thamani ya chombo alichonunua siku ya
tarehe ya mnada na kukamilisha malipo yote ndani ya siku kumi na nne (14)
kuanzia tarehe ya mnada.

3. Mnunuzi akishindwa kutimiza shariti hili atakosa haki zote za ununuzi wa
chombo husika na amana iliyolipwa haitarudishwa .

4. Mnunuzi atatakiwa kuondoa/kuchukua mali aliyonunua mara baada ya
kukamilisha malipo yote.

5. Mnunuzi atalazimika kulipia ushuru na kodi zote za chombo cha moto
alichonunua.

6. Ruhusa ya kuangalia mali itatolewa siku mbili (2) kabla ya tarehe ya mnada
husika.

7. Mnada utaanza saa 4.00 asubuhi.

KATIBU MTENDAJI
BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA




